WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU BUSTANI
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MKATABA WA UUZAJI NA USAMBAZAJI WA VIFAA VYA UJENZI
(BWENI LA WASICHANA)

Hati hii itajulikana na kutambulika kama mkataba wa kukiuzia na kukisambazia chuo
vifaa vya ujenzi. Mkataba huu ni makubaliano kati ya UONGOZI WA CHUO CHA
UALIMU BUSTANI na WEST KONDOA .G. SUPPLY.

1. MASHARTI
i. Malipo yatafanyika baada ya mhandisi na kamati ya manunuzi na
mapokezi kuhakiki ubora stahiki wa vifaa.

il Malipo yatafanyika kwa njia ya akaunti ya benki itakayotolewa na ofisi

yako.
iii. Utatakiwa kutoa risiti ya “EFD” kwa malipo yote ya fedha utakayolipwa.
iv. Utatakiwa kuleta vifaa ulivyoagizwa kwa wakati na ubora ulioainishwa .
V. Vifaa visivyokidhi viwango vitarudhisha.

2. Orodha ya vifaa ulivyoshinda imeambatanishwa .
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WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU BUSTANI
MALIPO YA MZABUNI

1. JINA LA MZABUNI: WEST KONDOA GENERAL SUPPLY
2. KIASI ALICHOLIPWA TSHS. 32,105,500/=



